Thư Viện Tiếng Anh

Thư viện tài liệu tiếng Anh miễn phí
Menu
  • Phiếu bài tập
  • Sách bài tập
  • Sách tiếng Anh
  • Tiếng Anh cho trẻ em
  • Sách nói tiếng Anh
Home
Phiếu bài tập
Money Math: Price Per Unit

Money Math: Price Per Unit

Nhiều gói thường được cho là có giá thấp hơn, nhưng bạn thực sự tiết kiệm được bao nhiêu? Nâng cao khả năng sử dụng tiền thông minh của học sinh lớp năm với bảng tính này giúp bạn thực hành một kỹ năng thực tế tuyệt vời: tìm giá trên mỗi đơn vị. Trong mỗi bài toán, học sinh sẽ thực hành tìm giá của từng món đồ bằng cách chia giá gói cho số món đồ có trong đó. Hãy nâng cao khả năng kiếm tiền của cô ấy một cách thông minh hơn nữa với phần còn lại của loạt bài Toán tiền.

Tải bài tập (PDF) Tải đáp án (PDF)
Share
Pinterest
Email
Bài trước
Bài sau
Bộ sưu tập: 5th Grade Money Math
Chủ đề: Division Math
Lớp:Fifth Grade

Tài liệu được đề xuất

Count and Color: One Butterfly

Count and Color: One Butterfly

Color the Horseback Riding Princess

Color the Horseback Riding Princess

Color an Easter Egg Hunt

Color an Easter Egg Hunt

Match the Capital to the State

Match the Capital to the State

Tài liệu nổi bật

  • Vocabulary Partner Talk
    Vocabulary Partner Talk
  • By the Numbers II
    By the Numbers II
  • Color the Jumping Monkey
    Color the Jumping Monkey
  • Double Digits! Practice Vertical Addition with Regrouping 31
    Double Digits! Practice Vertical Addition with Regrouping 31
  • Know Your Planets: Venus
    Know Your Planets: Venus

Thư Viện Tiếng Anh

Thư viện tài liệu tiếng Anh miễn phí
Copyright © 2025 Thư Viện Tiếng Anh
Chính sách bảo mật - Điều khoản và điều kiện